PDA

View Full Version : ADM vao doc nhe

hihihaha
07-12-19, 04:41 PM
ADM xem hộ vấn đề về elf bắn hay bị khựng k ra tên khi train quái
vấn đề thứ 2 auto buff của e k buff vô địch tiễn khi train đêm chỉ được khoảng 2-3 tiếng là mất nên cắm acc đêm elf rất bất lợi

vannhuva
07-12-19, 07:17 PM
còn nữa chay 2 ac mà eff buff ấn end thì dễ bị văng game nữa

Hoàng Nam
07-13-19, 07:48 AM
ADM xem hộ vấn đề về elf bắn hay bị khựng k ra tên khi train quái
vấn đề thứ 2 auto buff của e k buff vô địch tiễn khi train đêm chỉ được khoảng 2-3 tiếng là mất nên cắm acc đêm elf rất bất lợi

cảm ơn bạn. Bqt sẽ sớm fix lỗi bạn.

hihihaha
07-15-19, 07:28 AM

Đề nghị b bắt tay vào làm luôn chứ đừng nói fix lỗi xong để đấy vì cái này làm k mất tới 1-2 tiếng đâu b đến giờ là 3 ngày r đấy

pkykoy
07-16-19, 03:08 AM
chuan roi adm xem lai di . thay cung loi nhu vay

hihihaha
07-16-19, 06:34 AM

b nên thêm auto nhặt đá nguyên thủy vào autojewel chứ bh đang k có auto nhặt đá nguyên thủy
và đề nghị ADM làm ăn có trách nhiệm thì ae mới có tinh thần để mà chơi tiếp chứ mở ss2 mà đéo khác gì 1 cái ss6 top phú hộ đợt 1 chưa xong mà game đã nát lắm r

LandOfPhi
07-17-19, 05:46 PM
b nên thêm auto nhặt đá nguyên thủy vào autojewel chứ bh đang k có auto nhặt đá nguyên thủy
và đề nghị ADM làm ăn có trách nhiệm thì ae mới có tinh thần để mà chơi tiếp chứ mở ss2 mà đéo khác gì 1 cái ss6 top phú hộ đợt 1 chưa xong mà game đã nát lắm r

mình vẫn làm việc có trách nhiệm mà bạn. có gì sai đâu bạn. Đá nguyên thủy ss2 thì khó lắm bạn à. làm đc auto nhặt ngọc đã là quá nhiều rồi bạn à

hihihaha
07-18-19, 02:34 AM
mình vẫn làm việc có trách nhiệm mà bạn. có gì sai đâu bạn. Đá nguyên thủy ss2 thì khó lắm bạn à. làm đc auto nhặt ngọc đã là quá nhiều rồi bạn à

ok nếu như auto nhặt k được mình k nói nhưng b giải quyết vấn đề elf trc đi ít nhất là auto buff vô địch tiễn và gần 1 tuần r đấy b

hihihaha
07-18-19, 02:56 AM

và nên xem xét lại sv 1 lượt đi b bh mình đang gặp rất nhiều lỗi khó chịu về NV elf là 1 thứ 2 là auto mình chỉ để jewel nhưng nhân vật lại nhặt toàn bộ đến full hòm
cái thứ 3 là hiện tại pt train thì k ra zen

LandOfPhi
07-18-19, 09:11 AM
và nên xem xét lại sv 1 lượt đi b bh mình đang gặp rất nhiều lỗi khó chịu về NV elf là 1 thứ 2 là auto mình chỉ để jewel nhưng nhân vật lại nhặt toàn bộ đến full hòm
cái thứ 3 là hiện tại pt train thì k ra zen

Elf bạn + thêm str cho đủ kích hoạt vũ khí sẽ không bị lag bạn à

hihihaha
07-18-19, 02:40 PM
Elf bạn + thêm str cho đủ kích hoạt vũ khí sẽ không bị lag bạn à

xin lỗi b nếu cộng đủ str mà k bị lag thì mình đã k nói lên đây làm gì